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TAARIFA KWA UMMA

TANGAZO LA KUANZA RASMI KWA UTOAJI WA HUDUMA ZA AFYA
KWA WANACHAMA WA ZHSF IFIKAPO TAREHE 09/10/2023

IMETOLEWA NA WAZIRI WA AFYA

MHESHIMIWA NASSOR AHMED MAZRUI

Ndugu wananchi;

Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar kupitia Wizara ya Afya inaendelea na
jitihada za kuhakikisha inawapatia wananchi wote wa Zanzibar
huduma bora za afya. Kama tunavyofahamu kuwa katika kufanikisha
juhudi hizo, Serikali ya Awamu ya Nane chini ya Uongozi wa
Mheshimiwa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi,
Dkt. Hussein Ali Mwinyi, imeanzisha Mfuko wa Huduma za Afya

Zanzibar kupitia Sheria Na. 1 ya mwaka 2023.

Hivyo, Serikali kupitia Mfuko wa Huduma za Afya Zanzibar (ZHSF)
inapenda kuwaarifu wanachama wote katika Sekta ya Umma kwamba,
ifikapo tarehe 09/10/2023 huduma za afya kupitia Mfuko wa ZHSF
zitaanza kutolewa rasmi katika vituo vya Serikali na vya binafsi
ambavyo vimesajiliwa na Mfuko. Orodha ya vituo hivyo inapatikana

katika tovuti ya Mfuko www.zhsfsmz.go.tz



